Sean “Diddy” Combs rose to mainstream fame in the late
1990s rapping about his desire for Benjamins, otherwise
known as $100 bills.
He rose to mainstream fame in the late 1990′s rapping about his desire for Benjamins, otherwise known as $100 bills. A decade and a half later, he might need to consider some larger denominations—McKinleys, Clevelands and Madisons, perhaps—to express his wealth. Diddy ranks No. 1 on this year’s Forbes Five list of hip-hop’s wealthiest artists, with an estimated net worth of $580 million. The bulk of the Bad Boy Records founder’s wealth comes from non-musical ventures, namely his deal with Diageo’s Ciroc. The agreement entitles him to eight-figure annual payouts and a nine-figure windfall if the brand is ever sold—and Ciroc’s value has never been higher. “It is one of the fastest-growing brands within vodka,” says Jack Russo, an equity analyst at Edward Jones & Co. “Consumers are feeling a little bit better about their situation, and with that, they’re willing to spend more on premium products.”
‘Chopa’ iliyotumiwa na Lema ikitua viwanja vya Shule ya Msingi Ngarenaro muda mfupi kabla ya kuanza mkutano. Chopa hiyo ilizunguka anga la Jiji la Arusha kwa madoido ya aina yake, hususani katika Kata nne za Themi, Kimandolu, Elerai na Kaloleni, halikadhalika eneo la mkutano, huku ikimwaga vipeperushi vya kunadi kampeni za Chadema na wagombea wake. Blog hii ilishuhudia wananchi wakigombea vipeperushi hivyo vikitua chini. Sehemu ya umati wa wananchi wa Jijini Arusha waliojitokeza jana katika viwanja vya Shule ya Msingi Ngarenaro kuhudhuria Mkutano Mkubwa wa Chadema wa Uzinduzi wa Kampeni za kuwania Udiwani kwa Kata nne zilizoachwa wazi na madiwani waliovuliwa uanchama na Chadema zaidi ya miaka miwili iliyopita. Mbunge wa Arusha Mjini na Mjumbe wa kamati Kuu Chadema, Mh Godbless Lema akihutubia umati wa wananchi waliojitokeza katika uzinduzi huo. Mwenyekiti wa Chadema Wilaya, ambae pia ni Mwenyekiti wa BAVICHA Mkoa wa Arusha na Diwani wa Kata ya Levolosi, Mh Ephata Nanyaro...
Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi Dk.Ali Mohamed Shein,akizungumza na wananchi na wazee wa Chumbuni Wilaya ya Mjini Mkoa Mjini Magharibi, alipofungua kituo cha Mafunzo ya Kazi za Amali,akiwa katika ziara Mkoa huo,(kulia) Naibu waziri wa Ulinzi Perera Ame Silima,na Mkuu wa Mkoa wa Mjini Abadallah Mwinyi Khamis,na (kushoto)Waziri wa Nchi Ofisi ya Rais na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi Dk.Mwinyihaji Makame Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi Dk.Ali Mohamed Shein,akipokea risala ya kituo cha kituo cha Mafunzo ya Kazi za Amali,Chumbuni Wilaya ya Mjini Mkoa Mjini Magharibi, kutoka kwa Katibu wa Chuo Iddi Sheha Makame,alipokizindua kituo hicho akiwa katika ziara Mkoa huo Meneja Mkuu wa Shirika la Umeme Hassan Ali Mbarouk,(kulia) akitoa maelezo kwa Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi Dk.Ali Mohamed Shein,wakati...